Hannun ruwa, bututun Piston, Mai siyar da mai a Karon Sama da Shekaru 20

Harshe
SAURARA
Yawanci muna tsunduma cikin bincike, masana'antu, da siyarwar ɗumbin kamfani don kasuwanci iri daban-daban, alal misali, hatimin bakin ƙarfe, ƙyallen maƙalar hatimi, ƙyallen maƙalar hatimi, bugun ruɓa, hatimin mai da abinci, huhun ruwa da ɗamarar ruwa, injin injina. , murfin mai, bututun mai, maƙallan murfi, ɗaukar madaukai, zoben jagora, alsarfin PTFE, springarfin energized spring, seamarin PU, wianfa matattarar ruwa da sauransu. Za mu ƙirƙira ɗayan hatimi waɗanda aka haɗo bisa ga samfuran abokan ciniki ko samfuran.
KARA KARANTAWA
SPG - Excavator Mai ɗaukar nauyi Piston Hydraulic hatimi

SPG - Excavator Mai ɗaukar nauyi Piston Hydraulic hatimi

Wannan bidiyon yana nuna ɗigon ruwa wanda DSH ya samar, mafi kyawun kayan kwalliyar sikirin ɗaukar nauyi na piston hydraulic piston. Duba yanzu!
Yxd-PU U-Cup Hydraulic Piston Y Seal

Yxd-PU U-Cup Hydraulic Piston Y Seal

A matsayinka na mai sana'a u hatimi na hatimi, wanda ke shigo da hatim, za mu iya ba ka kowane nau'in murfin piston, hatimin shamaki, tambarin zoben, da dai sauransu Dubi ƙarin!
Custom Bronze cike da PTFE Wear Strips Guide Mai ɗaukar Kayan Yankuna Mai ƙararrawa

Custom Bronze cike da PTFE Wear Strips Guide Mai ɗaukar Kayan Yankuna Mai ƙararrawa

DSH babbar alama ce ta jagora, mai samar da zobe mai jagora, ingancin 100%, Duba yanzu!
PTA-Custom Elgiloy Helical Spring Ingantaccen Tsarin PTFE Seal

PTA-Custom Elgiloy Helical Spring Ingantaccen Tsarin PTFE Seal

PTA-Custom Elgiloy Helical Spring Energized PTFE Seal https://dshseals.com
GAME DA DSH
Guangdong DSH Seals Technology Co., Ltd. (DSH), babban kamfani ne mai haɗa R
D, samarwa, da tallace-tallace na siran iri daban-daban, suna jin daɗin babban rabo na kasuwar a cikin gasa ta yau.
Har yanzu, DSH Seals ya tsara nau'ikan ɗarin hatimi ga abokan ciniki, kuma nau'ikan da suka fi dacewa su ne hatimin mai, bututun mai, da kuma PTFE like wanda ake amfani da su a masana'antar mai, injin hydraulic da pneumatic, da sauran injin. Anan, zamu fitar da wadannan nasihun game da dinki ga mutane sababbi ga filin.

Aikin hatimin mai shine a dakatar da duk wani ruwa da yake ciki daga fitarwa tsakanin shaft da gidaje. Ana amfani da like ɗin wuta don rufe buɗewar tsakanin abubuwan haɗin daban-daban a cikin silinda na hydraulic, galibi ya faɗi cikin rukuni biyu: tsauri mai ɗorewa da ƙirar madauri. PTF seals yana nuna kyakkyawan aiki a cikin yanayin tashin hankali, yanayin zafin jiki da matsa lamba, sunadarai, da bushe bushe. Sauran nau'ikan like kuma ana amfani da su sosai a injin injin, injin, ƙarfe, bawul, sinadarai, da sauran masana'antu.

Tare da shekaru masu gwaninta, ƙwarewa, da ƙungiyar injiniya masu ƙwararru, DSH Seals suna da ikon bayarwa ga abokan cinikin mafita mafi kyau na aikace-aikacen su.
SAMU A CIKIN TARI DA MU
An sadaukar da kai don taimakawa abokan cinikin su warware mafi ƙwarewarsu?
Zabi wani yare
Yaren yanzu:Hausa